TUTUNZENI MAZINGIRA

Ndugu zangu waungwana, swali nawaulizeni..Si leo wala si Jana,tatizo hili jamani.. ndilo janga kubwa sana,lililo hapa nchini..Hala hala wananchi,mazingira tutunzeni.

Mazingira yachafuka,sababu Mimi sioni..Ndoo za kumwaga taka,tumeekewa njiani..Sasa vipi twakiuka,zilizoekwa kanuni.. Hala hala wananchi, mazingira tutunzeni.

Wanaoaga dunia,ni idadi kubwa sana..Na wale walobakia, hospitali wamejazana.. Chanzo nikiulizia,watu wengi watakana.. Hala hala wananchi,mazingira tutunzeni.

Ni vyema kujihadhari, wahenga wanatwambia.. Kabla kufika hatari,na kisha tukajutia.. Mazingira Ni fahari,iwapo tutatunzia.. Hala hala wananchi,mazingira tutunzeni.

Na Jambo lingine tena,ni miti kujikatia.. Mvua ‘takosekana,na mimea kutomea..Kisha tutaulizana,bila chanzo kutambua.. Hala hala wananchi,mazingira tutunzeni.

Magonjwa kila aina,yamekithiri nchini..Ni hatari kubwa sana,kuharibu fahamuni..Ni vyema kushikamana,janga hili kuauni.. Hala hala wananchi,mazingira tutunzeni.

Nimefika kikomoni,swali langu nawachia..Suala hili si utani,Ni vyema kuzingatia..Tutieni maanani,tusije tukajutia.. Hala hala wananchi, mazingira tutunzeni.

Advertisements

2 thoughts on “TUTUNZENI MAZINGIRA

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s